Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Mã sản phẩm: E402NA-GA025T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
| Tên sản phẩm Asus E402NA-GA025T - Xanh | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Pentium N4200 |
| Tốc độ | 1.1Ghz, up to 2.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 2MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14" LED HD |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® HD Graphics 505 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 2.0 ; 1 x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xVGA, 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | 3 -in-1 card reader (SD/ SDHC/ SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 2 cell 32Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home Single Language |
| Trọng Lượng | 1.65kg |
| Màu sắc | Xanh Đậm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
13,850,000đ
CPU Intel® Core™ i5-1240P Processor (12MB Cache, up to 4.40GHz)