Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Mã sản phẩm:
Tình trạng: Sẵn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Hãng sản xuất |
Tên sản phẩm |
Asus VivoBook 14 X1402ZA-EK084W |
Dòng Laptop |
Laptop | Laptop Asus Vivobook | Laptop Văn Phòng | Laptop Core i5 | Laptop cho kế toán |
Bộ vi xử lý |
Công nghệ CPU |
Intel® Core™ i5-1240P |
Số nhân |
12 |
Số luồng |
16 |
Tốc độ tối đa |
upto 4.4 GHz |
Bộ nhớ đệm |
12MB |
Bộ nhớ trong (RAM) |
RAM |
8GB DDR4 on board |
Loại RAM |
DDR4 |
Tốc độ Bus RAM |
3200MHz |
Số khe cắm |
Hỗ trợ RAM tối đa |
16GB |
Ổ cứng |
Dung lượng |
256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
Tốc độ vòng quay |
Khe cắm SSD mở rộng |
Ổ đĩa quang (ODD) |
Không có |
Màn hình |
Kích thước màn hình |
14.0 inch |
Độ phân giải |
FHD (1920 x 1080) |
Tần số quét |
Công nghệ màn hình |
16:9, LED Backlit, 220nits, 45% NTSC, Anti-glare display |
Đồ Họa (VGA) |
Card màn hình |
Intel Iris Xe Graphics (with dual channel memory) |
Kết nối (Network) |
Wireless |
Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
LAN |
Bluetooth |
Bluetooth 5.0 (Dual band) 2*2 |
Bàn phím , Chuột |
Kiểu bàn phím |
Bàn phím tiêu chuẩn |
Chuột |
Cảm ứng đa điểm |
Giao tiếp mở rộng |
Kết nối USB |
Kết nối HDMI/VGA |
1x HDMI 1.4 |
Tai nghe |
1x 3.5mm Combo Audio Jack |