Ram Corsair 16GB (2x8GB) Memory CMK16GX4M2A2666C16
3,850,000đ
Mã sản phẩm: RADTCO006
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
| Thương hiệu | CORSAIR |
| Loại Ram | Desktop |
| Dòng | Vengeance LPX Series |
| Mã Part | CMK16GX4M2A2666C16 |
| CHI TIẾT | |
| Dung lượng | 16GB (2 x 8GB) |
| Loại | DDR4 |
| Tốc độ | 2666 MHz |
| Độ trễ | CL16 |
| Hiệu điện thế | 1.2V |