Máy tính xách tay Asus X409FA-EK469T
Liên hệ
Mã sản phẩm: X409FA-EK469T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | Vivobook X409FA-EK469T |
| Bộ VXL | Core i3 8145U 2.1Ghz-4Mb |
| Cạc đồ họa | Intel Graphics UHD |
| Bộ nhớ | 4Gb (DDR4-2400 SDRAM (1x4GB)/ 2 khe cắm) |
| Ổ cứng/ Ổ đĩa quang | 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Màn hình | 14.0Inch Full HD |
| Kết nối | Wi-Fi 5(802.11ac)+Bluetooth 4.1 (Dual band) 1*1 |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C; 1x HDMI 1.4//2x USB 2.0 Type-A |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Nhận diện khuôn mặt | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 2 cell |
| Kích thước | 32.50 x 21.60 x 2.31 ~ 2.31 cm |
| Trọng lượng | 1.6 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu |
Silver
|
-
- Bộ VXL: Core i3 1005G1 1.2Ghz-4Mb - Cạc đồ họa: Intel Graphics 620 - Bộ nhớ: 4Gb - Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 256GB SSD M.2 NVMe - Màn hình: 15.6Inch - Hệ điều hành: Windows 10 Home - Màu sắc/ Chất liệu: SilverXEM NGAYBảo hành: Chính hãng 12 tháng. Đổi mới 30 ngày
Giá bán: 10.690.000 ₫Giá khuyến mãi: 10.290.000 ₫
- Y
Bảo hành: Chính hãng 12 tháng, đổi mới 30 ngày.
Giá bán: 12.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 10.290.0
Laptop Asus Vivobook X409FA-EK469T
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop học tập văn phòng có mức giá rẻ nhưng vẫn có một cấu hình đủ để giải quyết công việc cũng như giải trí hằng ngày thì laptop Asus Vivobook X409FA-EK469T chính là một lựa chọn hợp lí. Máy có kiểu dáng gọn nhẹ, hài hòa, hiệu năng ổn định và nhiều tính năng hữu ích.

Thiết kế dành cho giới trẻ
Laptop có thiết kế mang hơi hướng hiện đại, tương tự như các sản phẩm thuộc dòng ASUS VivoBook X409FA, được làm từ chất liệu nhựa, lớp vỏ máy được phủ sơn màu bạc đem đến vẻ sang trọng, đẹp mắt. Máy có cân nặng chỉ 1.6 kg, dày 23.1 mm - gọn gàng, dễ di chuyển.

Bảo mật vân tay an toàn
Laptop Asus Vivobook X409FA-EK469T được trang bị bảo mật vân tay tích hợp trên bàn di chuột - mở máy chỉ với một chạm, không cần phải nhập đoạn mật khẩu dài dòng cũng như bảo mật an toàn hơn cho các tài liệu trên máy.

Cấu hình đủ dùng cho học tập và văn phòng
Với CPU Intel Core i3, RAM 4 GB, ASUS VivoBook X409FA đem đến cấu hình trung bình, sử dụng các ứng dụng văn phòng hoặc học tập đều mượt mà, phản hồi nhanh chóng. Khả năng đa nhiệm ổn, mở nhiều tab hoặc ứng dụng không gây giật, lắc.

Laptop sử dụng ổ cứng SSD 256 GB cho tốc độ khởi động laptop và ứng dụng chỉ trong vài giây, dung lượng lưu trữ rộng. Bạn có thể thoải mái lưu các tựa phim, tài liệu nặng,... mà không sợ đầy bộ nhớ.
Màn hình Full HD viền mỏng 4 cạnh
Laptop core i3 Asus Vivobook X409FA-EK469T có màn hình 14 inch đạt chuẩn Full HD cho mọi thước phim sắc nét, sống động đã mắt. Viền màn hình mỏng cho không gian nhìn rộng hơn nhưng tổng thể máy vẫn nhỏ gọn. Công nghệ chống chói cùng tấm nền TN cải thiện tình trạng màn hình bị lóa khi sử dụng laptop dưới ánh nắng.

Máy hoạt động khoảng 3 tiếng rưỡi liên tục tuy không dài nhưng cũng khá ổn đối với bạn sinh viên trình chiếu hay dân văn phòng làm việc trong 1 buổi.
ASUS VivoBook X409 là chiếc laptop học tập văn phòng có hiệu năng tốt trong tầm giá, đáng để sở hữu đối với các bạn học sinh sinh viên.
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UF-BV087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV445T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ074T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X540MA-GQ129T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S431FA-EB077T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 14.0inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2-cell 47WHrs
OS Windows 10 64bit ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FAC-A4060T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3 2133MHz
SSD 512GB PCIe Gen3x2 NVME
Display 13.3Inch FHD WV 300nits Glare
VGA Intel UHD Graphics 620
Pin 3Cell 50Whrs
Màu ICICILE Silver
Weight 1.1 ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG034T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV157T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 600
Fingerprint
Weight 1.50 kg
Color Silver ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ011T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận