Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX331UAL-EG001TS
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | UX331UAL-EG001TS |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6GHz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA onboard, Intel HD Graphics 620 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 13.3Inch Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | 802.11AC + Bluetooth 4.2 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.1; 1 x USB Type-C (USB3.1 Gen 1) ; 1 x HDMI ; 1 x Headphone-out jack (Audio-in Combo) |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Siêu mỏng 985g |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 310 x 216 x 13.9 mm (W x D x H) cm |
| Trọng lượng | 0.985 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Rose Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703VD-EE057T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOUCH,400NI ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ406T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-Inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cells37 Whr ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ162T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ285T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FL-EJ567T
Liên hệ
CPU Intel Core i7-10510U (8MB Cache, Upto 4.90GHz)
RAM 8GB DDR4 2666MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB DDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN: 2Cell 37WHrs
COLOR: Silver
N ...
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận