Máy tính xách tay Asus TP410UF-EC029T
Liên hệ
Mã sản phẩm: TP410UF-EC029T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | TP410UF-EC029T |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời/ Nvidia Geforce MX130 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 14.0Inch TouchScreen |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | 802.11ac+Bluetooth 4.2 |
| Cổng giao tiếp | 1 x SSD SATA (M2 2280); 1 x USB Type C 3.1; 1 x USB 3.0; 2 x USB 2.0; 1 x HDMI; 1 x Microphone-in/Headphone-out jack |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Xoay 360 độ |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 327.4 x 226.5 x 19.2 mm (W x D x H) cm |
| Trọng lượng | 1.61 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Grey |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ285T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Wi ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA EB053T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tí ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
RAM 8GB DDR4 onboard
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Inte ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV428T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GX501VI-GZ029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook A412DA-EK346T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512G PCIe
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 14.0Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2 Cell 37WHrs
Color Bạc
...
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận