Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Mã sản phẩm: FX504GE-EN047T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | Gaming FX504GE-EN047T |
| Bộ VXL | Core i7 8750H (2.2Ghz-9Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 1Tb+8Gb SSD |
| Màn hình | 15.6Inch Full HD tần số 120Hz |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Intel 802.11ac + Bluetooth 5 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.0 ; 1 x USB 2.0; 1 x HDMI |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 384 x 262 x 25 mm (W x D x H) cm |
| Trọng lượng | 2.33 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ500T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIE G3X2
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Asus NX500JK-DR036H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX391UA-ET081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ314T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK469T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz NTSC 45%
VGA Intel UHD graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.50 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
Finger ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV157T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 600
Fingerprint
Weight 1.50 kg
Color Silver ...
Máy tính xách tay Asus UX391UA-EG030T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ162T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FL-EJ567T
Liên hệ
CPU Intel Core i7-10510U (8MB Cache, Upto 4.90GHz)
RAM 8GB DDR4 2666MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB DDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN: 2Cell 37WHrs
COLOR: Silver
N ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ164T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus K555LF-XX165D
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận