Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Mã sản phẩm: FX504GD-E4177T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-8300H |
| Tốc độ | 2.3GHz upto 4.0GHz, 4 Cores, 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 |
| Số khe cắm | Còn 1 khe |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD IPS Non-Glare LED |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA Geforce GTX1050 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Tích hợp 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Tích hợp Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số, đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Kiểu A USB2.0 2 x Cổng USB 3.0 Kiểu A |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI, Hỗ trợ HDMI 1.4 |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Âm Thanh | Công nghệ Bang & Olufsen ICEpower® Hỗ trợ Windows 10 Cortana kèm giọng nói |
| Dung lượng pin | 3 Cell 48 Whrs |
| Thiết kế |
384 x 262 x 25 mm |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 |
| Trọng Lượng | 2.2Kg |
| Màu sắc | Red Matter |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X542UF-GO069T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK223T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIe X2
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14Inch 4 side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WH ...
Máy tính xách tay Asus X409FJ-EK134T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB-5400rpm
Display 14-inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Nvidia GeForce MX230 2GB
Color Transparent Silver
OS ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ074T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB470T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpad
NẶ ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ105T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Cobalt bl ...
Máy tính xách tay Asus 15X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY023T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ100T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB097T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ314T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3- ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A412FJ-EK388T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận