Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Mã sản phẩm: FX503VM-E4087T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus FX503VM-E4087T - Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core i5-7300HQ Processor |
| Tốc độ | 2.5Ghz , up to 3.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4, Up to 32GB |
| Số khe cắm | 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SSH-8GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400RPM |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD IPS Non-Glare LED Backlit |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® GTX1060 6GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Integrated 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Illuminated Chiclet Keyboard, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 2.0, 2x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Dung lượng pin | 4 Cells 64 Whrs Battery |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home 64bits |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Đen |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOUCH,400NI ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703VD-EE057T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe 3.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce® RTX 2050 4GB
Màn hình: 15.6 inch FHD (192 ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV445T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
RAM 8GB DDR4 3200MHz (2 x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15 ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV096T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ074T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ285T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Wi ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
RAM 8GB DDR4 onboard
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Inte ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG044T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV034T- Bạc(New)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare LED-backlit
VGA Intel UHD Graphics 600
Weight 1.50 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cell ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK199T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3X2
Display 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare with 45% NTSC
VGA Integrated Intel UHD Graphics
Màu Xám
Pin 2cell 32Whrs
W ...
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch FHD (19 ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
RAM: 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) Glossy d ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận