Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Mã sản phẩm: E402NA-GA025T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm Asus E402NA-GA025T - Xanh | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Pentium N4200 |
| Tốc độ | 1.1Ghz, up to 2.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 2MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14" LED HD |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® HD Graphics 505 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 2.0 ; 1 x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xVGA, 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | 3 -in-1 card reader (SD/ SDHC/ SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 2 cell 32Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home Single Language |
| Trọng Lượng | 1.65kg |
| Màu sắc | Xanh Đậm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB220T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV096T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
RAM: 16GB (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Asus A411UF-BV087T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
RAM 8GB DDR4 3200MHz (2 x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15 ...
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ182T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook A412DA-EK346T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512G PCIe
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 14.0Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2 Cell 37WHrs
Color Bạc
...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB437T
Liên hệ
RAM: 16GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ1281T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (Max 16GB)
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK014T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Finger Print
Color Silver
Weight 1.60 ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ291T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận