Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Mã sản phẩm: E402NA-GA025T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
| Tên sản phẩm Asus E402NA-GA025T - Xanh | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Pentium N4200 |
| Tốc độ | 1.1Ghz, up to 2.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 2MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14" LED HD |