Máy tính xách tay Asus A411UA-BV445T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A411UA-BV445T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6Ghz Upto 3.4GHz, 4 Cores 8 Theads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14 inch HD Anti-Galre |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 3.0, 1x USB-C Gen 1 (up to 5 Gbps) , 2x USB 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Single Language 64bit |
| Trọng Lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOUCH,400NI ...
Máy tính xách tay Asus UX391UA-ET081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB005T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1188T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ164T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
RAM: 16GB (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ104T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 633
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Transpare ...
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FLC-A4096T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3
SSD: 512GB SSD PCIE
DISPLAY: 13.3Inch FHD IPS
VGA: NVIDIA® GeForce® MX250, với 2GB GDDR5
PIN: 3-cell 50WHRs
Color: Xanh
...
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR485T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A412FJ-EK388T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận