CPU Intel Core i5-13400 (20M Cache, up to 4.60 GHz, 10C16T, Socket 1700)
5,990,000đ
Mã sản phẩm:
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Model | Bộ vi xử lý Intel Core i5 thế hệ thứ 13 |
| Số hiệu xử lý | i5 13400 |
| Số nhân | 10 (6 lõi hiệu năng/ 4 lõi hiệu suất) |
| Số luồng | 16 (12 lõi hiệu năng/ 4 lõi hiệu suất) |
| Tốc độ của lõi hiệu năng | 2.5 GHz Turbo up to 4.6 GHz |
| Tốc độ của lõi hiệu suất | 1.8 GHz Turbo up to 3.3 GHz |
| Cache | 20 MB Intel Smart Cache |
| Total L2 cache | 9.5 MB |
| Công suất cơ bản | 65 W |
| Công suất tối đa | 154 W |
| Dung lượng | 128 GB |
| Các loại bộ nhớ | Up to DDR5 4800 MT/s Up to DDR4 3200 MT/s |
| Số kênh bộ nhớ tối đa | 2 |
| Băng thông tối đa | 76.8 GB/s |
| Xử lý đồ họa | Đồ họa Intel® UHD 730 |
| Tần số đồ họa cơ bản | 300 MHz |
| Tần số động tối đa đồ họa | 1.55 GHz |
| Đầu ra đồ họa | eDP 1.4b, DP 1.4a, HDMI 2.1 |
| Độ phân giải | HDMI: 4096 x 2160 @ 60Hz DP: 7680 x 4320 @ 60Hz eDP - Integrated Flat Panel: 5120 x 3200 @ 120Hz |
| Hỗ trợ DirectX | 12 |
| Hỗ trợ OpenGL | 4.5 |
| Hỗ trợ OpenCL | 3.0 |
| Phiên bản PCI Express | 5.0 and 4.0 |
| Cấu hình PCI Express | Up to 1x16+4, 2x8+4 |
| Số cổng PCI Express tối đa | 20 |
| Socket | FCLGA1700 |
| Kích thước | 45.0 mm x 37.5 mm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Bộ vi xử lý Intel Kabylake XEON E3-1230 V6 3.5Ghz+quạt
Liên hệ
4 core 8 thread, 3.5GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Core i3-8100 3.6Ghz + quạt (SK1151)
Liên hệ
4 core 4 thread, 3.6GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Pentium Dual Core G4560 3.5Ghz (Sk 1151)
Liên hệ
2 core 4 thread, 3.5GHz, TDP 54W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 610, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Kblake Pentium G4600 3.6Ghz+ quạt (socket 1151)
Liên hệ
2 core 4 thread, 3.6GHz, TDP 54W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Core I7-7700K 4.20Ghz (sk 1151)
Liên hệ
4 core 8 thread, 4.2GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel G3900 2.8Ghz + quạt
Liên hệ
2 core 2 thread, 2.8GHz, TDP 51W, hỗ trợ 64GB ram DDR4-1866/2133, DDR3L-1333/1600 @ 1.35V,
Đồ họa HD Intel® 510, socket 1151
Xem ngay
Đồ họa HD Intel® 510, socket 1151
CPU Intel Core i3-12100F (Up To 4.30GHz, 4 Nhân 8 Luồng,12MB Cache, Socket 1700, Alder Lake)
2,390,000đ
CPU Intel Core i3-12100F (Up To 4.30GHz, 4 Nhân 8 Luồng,12MB Cache, Socket 1700, Alder Lake)
2,390,000đ
Socket: FCLGA1700
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản/turbo: 3.30 GHz/4.30 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
Đồ họa tích hợp: không có, quý khách vui lòng mua thêm card màn hình
Bus ram hỗ trợ: Up to DDR5 4800 MT/s; ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản/turbo: 3.30 GHz/4.30 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
Đồ họa tích hợp: không có, quý khách vui lòng mua thêm card màn hình
Bus ram hỗ trợ: Up to DDR5 4800 MT/s; ...
CPU Intel Core i5-11400 (12M Cache, 2.60 GHz up to 4.40 GHz, 6C12T, Socket 1200)
3,790,000đ
Socket: FCLGA1200
Số lõi/luồng: 6/12
Tần số cơ bản/turbo: 2.60 GHz/4.40 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
Đồ họa tích hợp: Intel® UHD Graphics 730
Bus ram hỗ trợ: DDR4-3200Mhz
Mức tiêu thụ điện: 65W ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 6/12
Tần số cơ bản/turbo: 2.60 GHz/4.40 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
Đồ họa tích hợp: Intel® UHD Graphics 730
Bus ram hỗ trợ: DDR4-3200Mhz
Mức tiêu thụ điện: 65W ...
Bộ vi xử lý Intel Coffee Lake i5-8600K 3.60Ghz (sk1151)
Liên hệ
6 core 6 thread, 3.6GHz, TDP 95W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel haswell core i7-4790 3.6Ghz + quạt (sk1150)
Liên hệ
4 core 8 thread, 3.6GHz, TDP 84W, hỗ trợ 32GB DDR3-1333/1600, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 4600, socket 1150
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Pentium G3450 Ghz/3M
Liên hệ
2 core 2 thread, 3.4GHz, TDP 53W, hỗ trợ 32GB ram DDR3-1333/1600, DDR3L-1333/1600 @ 1.5V, Đồ họa HD Graphics, socket 1150
Xem ngay
Bộ vi xử lý AMD Ryzen 3 2200G
Liên hệ
Bộ vi xử lý Intel® Core™ i5 - 8600
Liên hệ
6 core 6 thread, 3.1GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel i5-7600 3.5Ghz quạt (sk1151)
Liên hệ
4 core 4 thread, 3.5GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Core I3-7100 3.9Ghz+quạt (socket 1151)
Liên hệ
2 core 4 thread, 3.3GHz, TDP 51W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 2600
Liên hệ
CPU Intel Core i3-10105F (6M Cache, 3.70 GHz up to 4.40 GHz, 4C8T, Socket 1200)
1,790,000đ
Socket: FCLGA1200
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản/turbo: 3.70 GHz/4.40 GHz
Bộ nhớ đệm: 6 MB
Đồ họa tích hợp: Không
Bus ram hỗ trợ: DDR4-2666Mhz
Mức tiêu thụ điện: 65W ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản/turbo: 3.70 GHz/4.40 GHz
Bộ nhớ đệm: 6 MB
Đồ họa tích hợp: Không
Bus ram hỗ trợ: DDR4-2666Mhz
Mức tiêu thụ điện: 65W ...
Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 2400G
Liên hệ
Bộ vi xử lý Intel Core i5-8500 3.0Ghz+Quạt
Liên hệ
6 core 6 thread, 3.0GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý AMD ATHLON 200GE
Liên hệ
CPU Intel Core i5-12600K (20M Cache, up to 4.90 GHz, 10C16T, Socket 1700)
6,390,000đ
Socket: FCLGA1700
Số lõi/luồng: 10/16
Tần số turbo tối đa: 4.90 Ghz
Performance-core Max Turbo Frequency: 4.90 GHz
Efficient-core Max Turbo Frequency: 3.60 GHz
Performance-core Base Frequency: 3.70 GH ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 10/16
Tần số turbo tối đa: 4.90 Ghz
Performance-core Max Turbo Frequency: 4.90 GHz
Efficient-core Max Turbo Frequency: 3.60 GHz
Performance-core Base Frequency: 3.70 GH ...
Bộ vi xử lý Intel Coffee Lake i7-8700K 3.70Ghz
Liên hệ
6 core 12 thread, 3.7GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý CPU Intel Skylake Core i3-6100 3.7Ghz + quạt (socket 1151)
Liên hệ
2 core 4 thread, 3.6GHz, TDP 54W, hỗ trợ 32GB DDR3-1333/1600, DDR3L-1333/1600 , Đồ họa HD 530, socket 1151
Xem ngay
CPU Intel Core i5-12600KF (20M Cache, up to 4.90 GHz, 10C16T, Socket 1700)
6,290,000đ
Socket: FCLGA1700
Số lõi/luồng: 10/16
Tần số turbo tối đa: 4.90 Ghz
Performance-core Max Turbo Frequency: 4.90 GHz
Efficient-core Max Turbo Frequency: 3.60 GHz
Performance-core Base Frequency: 3.70 GH ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 10/16
Tần số turbo tối đa: 4.90 Ghz
Performance-core Max Turbo Frequency: 4.90 GHz
Efficient-core Max Turbo Frequency: 3.60 GHz
Performance-core Base Frequency: 3.70 GH ...
Bộ vi xử lý Intel Celeron G3930 2.9Ghz + Quạt
Liên hệ
2 core 2 thread, 2.9GHz, TDP 51W, hỗ trợ 64GB ram DDR4-1866/2133, DDR3L-1333/1600 @ 1.35V,
Đồ họa HD Intel® 610, socket 1151
Xem ngay
Đồ họa HD Intel® 610, socket 1151
Bộ vi xử lý Intel Core I7-7700 3.60Ghz + quạt (sk 1151)
Liên hệ
4 core 8 thread, 3.6GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Core i5-7500 3.4Ghz+Quạt (Sk 1151)
Liên hệ
4 core 4 thread, 3.4GHz, TDP 65W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 630, socket 1151
Xem ngay
Bộ vi xử lý Intel Coffee Lake Pentium G5400 3.70Ghz+Quạt (sk1151)
Liên hệ
2 core 4 thread, 3.7GHz, TDP 58W, hỗ trợ 64GB DDR4-2133/2400, DDR3L-1333/1600, Đồ họa HD 610, socket 1151
Xem ngay
CPU Intel Core I3 13100 (12M Cache, up to 4.50GHz, 4C8T, Socket 1700)
3,740,000đ
Socket: FCLGA1700
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản của lõi hiệu suất: 3.40 GHz
Tần số turbo tối đa của lõi hiệu suất: 4.50 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
ĐỒ họa: Intel UHD 730
Mức tiêu thụ điện: 60 W ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản của lõi hiệu suất: 3.40 GHz
Tần số turbo tối đa của lõi hiệu suất: 4.50 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
ĐỒ họa: Intel UHD 730
Mức tiêu thụ điện: 60 W ...
CPU Intel Core™ i3-12100 (Up To 4.30 GHz, 4 Nhân 8 Luồng,12MB Cache, Socket 1700, Alder Lake)
3,090,000đ
CPU Intel Core™ i3-12100 (Up To 4.30 GHz, 4 Nhân 8 Luồng,12MB Cache, Socket 1700, Alder Lake)
3,090,000đ
Socket: FCLGA1700, FCBGA1700
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản/turbo: 3.30 GHz/4.30 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
Đồ họa tích hợp: Đồ họa Intel® UHD 730
Bus ram hỗ trợ: Up to DDR5 4800 MT/s, Up to DDR4 3200 MT/ ...
Xem ngay
Số lõi/luồng: 4/8
Tần số cơ bản/turbo: 3.30 GHz/4.30 GHz
Bộ nhớ đệm: 12 MB
Đồ họa tích hợp: Đồ họa Intel® UHD 730
Bus ram hỗ trợ: Up to DDR5 4800 MT/s, Up to DDR4 3200 MT/ ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận