Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A512DA-EJ829T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất ASUS | |
| Tên sản phẩm A512DA-EJ829T | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | AMD Dual Core R3-3200U Processor, 2.6 GHz (1M Cache, up to 3.5 GHz) |
| Tốc độ | 2.6 GHz (1M Cache, up to 3.5 GHz) |
| Bộ nhớ đệm | 4MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 4Gb |
| Số khe cắm | 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | PCIEG3x2 NVME 512GB M.2 SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6Inch Full HD |
| Độ phân giải | Full HD |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Card màn hình AMD Radeon™Vega 3 Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Wi-Fi 5(802.11ac)+Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 Combo |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2x USB 2.0 1x USB3.1 Type A (Gen1) 1x USB3.1 Type C (Gen 1) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x Headphone-out & Audio-in Combo Jack 1x HDMI |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Card mở rộng | |
| LOA | Sonic Master |
| Kiểu Pin | 37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
| Sạc pin | ø4.0 45W AC Adapter Output: 19V DC, 2.37A, 45W , Input: 100~240V AC 50/60Hz universal |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 10 (64bit) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 35.7(W) x 23.0(D) x 1.99 ~ 1.99 (H) cm |
| Trọng Lượng | 1.35 KG (Without Battery) 1.60 KG (with 2 cell battery) |
| Màu sắc | TRANSPARENT SILVER |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i5-10210U Processor (6M Cache, up to 4.10 GHz)
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Xem ngay
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus X509MA-BR269T
Liên hệ
CPU Intel Celeron N4020 (4MB, up to 2.80GHz)
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Xem ngay
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Core i7 8750H 2.2Ghz-9Mb/ RAM 8Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5/ Windows 10/ Black
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
CPU Intel Core i5-10210U (6MB, upto 4.20GHz)
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Xem ngay
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ500T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Xám
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6GHz-6Mb/ RAM 8Gb/ 256Gb SSD/ 13.3Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Xanh
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Core i3 7100U 2.3Ghz-3Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Core i3 6100U 2.3Ghz-3Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 14.0Inch/ Intel HD Graphics 520/ DVDRW/ Windows 10/ Black
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM049T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i7-10510U Processor (6M Cache, up to 4.10 GHz)
RAM: 16GB LDDR3
SSD: 1TB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Windows 10 S ...
Xem ngay
RAM: 16GB LDDR3
SSD: 1TB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Windows 10 S ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ291T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ 256Gb SSD/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Core i7 8550U 1.8GHz-8Mb/ RAM 8Gb/ 512Gb SSD/ 13.3Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Aluminum Blue
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 14.0Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Grey
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ SSD 128Gb/ 15.6Inch Full HD/ Nvidia MX150 2Gb DDR5/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
CPU Intel Core i5-1035G1 (6MB, upto 3.60GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Xem ngay
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus X541NA-GO012T
Liên hệ
Pentium N4200 1.1Ghz-2Mb/ RAM 4Gb/ HDD 500Gb/ 15.6Inch/ Intel HD Graphics/ DVDSM/ Windows 10/ Black
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X509JA-EJ427T
Liên hệ
CPU: Intel core i3-1005G1 (4MB, 1.20Ghz upto 3.40GHz)
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Xem ngay
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
CPU: Intel Core i3-1220P (upto 4.4GHz, 12MB)
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Xem ngay
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
CPU: Intel Core i3-1005G1 (4MB, upto 3.40GHz)
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Xem ngay
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i7-10510U Processor (8M Cache, up to 4.80 GHz)
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PI ...
Xem ngay
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PI ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Scar GL503GE-EN021T
Liên hệ
Core i7 8750H 2.2Ghz-9Mb/ RAM 8Gb/ HDD 1Tb+128Gb SSD/ 15.6Inch Full HD/ NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5/ Windows 10/ Dark blue
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i5-10210U Processor (6M Cache, up to 4.10 GHz)
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Xem ngay
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
CPU: AMD Ryzen™ R3 3200U (4MB Cache, Up to 3.5GHz)
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Xem ngay
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
CPU Core i5-8265U (6MB, upto 3.90GHz)
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Xem ngay
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ072T
Liên hệ
Core i3 8130U 2.2Ghz-4Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i5-10210U Processor (6M Cache, up to 4.10 GHz)
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Xem ngay
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
CPU AMD Ryzen R5-3500U (4MB, Upto 3.70GHz)
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Xem ngay
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB678T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 14.0Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ026T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Core i3 7020U 2.3Ghz-3Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 14.0Inch/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Grey
Xem ngay
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận