Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX410UF-GV116T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus UX410UF-GV116T - Hồng Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB HDD |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" (16:9) LED backlit FHD 60Hz Anti-Glare Panel with 72% NTSC with 178˚ wide-viewing |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Nvidia Geforce MX130 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type A USB3.0 (USB3.1 GEN1), 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1) support display, 2 x USB 2.0 port(s) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cells 48WHrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.5kg |
| Màu sắc | Rose Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB010T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Scar GL503GE-EN021T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FLC-A4096T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3
SSD: 512GB SSD PCIE
DISPLAY: 13.3Inch FHD IPS
VGA: NVIDIA® GeForce® MX250, với 2GB GDDR5
PIN: 3-cell 50WHRs
Color: Xanh
...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIE G3X2
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6inch FHD (1920 x 1080) ...
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ072T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ011T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ586T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV113T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIE
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2Cell 37WHrs
MÀU Tran ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận