Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX331UAL-EG002TS
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | UX331UAL-EG002TS |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6GHz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA onboard, Intel HD Graphics 620 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 13.3Inch Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | 802.11AC + Bluetooth 4.2 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.1; 1 x USB Type-C (USB3.1 Gen 1) ; 1 x HDMI ; 1 x Headphone-out jack (Audio-in Combo) |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Siêu mỏng 985g |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 310 x 216 x 13.9 mm (W x D x H) cm |
| Trọng lượng | 0.985 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Blue |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ314T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ011T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ222T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX391UA-ET081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S431FA-EB077T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 14.0inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2-cell 47WHrs
OS Windows 10 64bit ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703GM-E5016T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB010T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512FA-EJ555T Red (Cam san hô)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS Windows 10 Ho ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ177T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
RAM 8GB DDR4 onboard
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Inte ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA EB053T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tí ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV034T- Bạc(New)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare LED-backlit
VGA Intel UHD Graphics 600
Weight 1.50 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cell ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV033T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
Display 14.0Inch HD 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel HD Graphics 600
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cells 32Whrs
Weight 1.60 Kg
...
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận