Máy tính xách tay Asus TP203NAH-BP049T
Liên hệ
Mã sản phẩm: TP203NAH-BP049T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus TP203NAH-BP049T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Pentinum N4200 |
| Tốc độ | 1.1GHz Upto 2.5GHz, 4 Cores 4 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 2MB Cache L2 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 11.6 inch HD IPS Touch - Màn hình cảm ứng |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 505 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 3.1, 1 x 2x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Micro-SD |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Single Language |
| Trọng Lượng | 1.3 kg |
| Màu sắc | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB005T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FLC-A4096T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3
SSD: 512GB SSD PCIE
DISPLAY: 13.3Inch FHD IPS
VGA: NVIDIA® GeForce® MX250, với 2GB GDDR5
PIN: 3-cell 50WHRs
Color: Xanh
...
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Ram 8GB DDR4 on board
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA Intel® Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD (1920 x 1080) 16:9, LED Backlit, 22 ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV113T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541NA-GO012T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2006T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK283T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Silver
...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus K555LF-XX165D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận