Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ255T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S530UN-BQ255T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | S530UN-BQ255T |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 15.6Inch Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | 802.11ac+Bluetooth 4.2 |
| Cổng giao tiếp | 1 x SSD SATA (M2 2280); 2 x USB 2.0 ; 1 x USB 3.0 ; 1 x USB 3.1 Type-C; 1 x HDMI |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | Siêu mỏng, FingerPrint |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 36.14 x 24.35 x 1.8 cm (L x W x H) cm |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S431FA-EB077T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 14.0inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2-cell 47WHrs
OS Windows 10 64bit ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK283T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Silver
...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ100T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB054T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đỏ
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tín ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
RAM: 16GB (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ222T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X505ZA-EJ563T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
VGA Radeon_Vega 8_Shared
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3CELL 42Whr
COLOR VÀNG
OS Windows 10
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Ram 8GB DDR4 on board
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA Intel® Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD (1920 x 1080) 16:9, LED Backlit, 22 ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ074T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV096T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FJ-EK134T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB-5400rpm
Display 14-inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Nvidia GeForce MX230 2GB
Color Transparent Silver
OS ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB138T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận