Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S430UA-EB098T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Model: | S430UA-EB099T |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Loại màn hình: | IPS, NanoEdge |
| Kích thước màn hình: | 14.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Công nghệ âm thanh: | Built-in speaker Built-in array microphone |
| Chuẩn âm thanh: | Sonic Master |
| Chuẩn WiFi: | 802.11ac |
| Cổng USB: | 2x USB 2.0, 1x USB 3.1, 1x Type C USB 3.1 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | microSD |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| Camera: | HD Web camera |
| Tính năng mở rộng: | Bảo mật vân tay |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell 42 Whrs |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323 x 226 x 18 mm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV113T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3- ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FL-EJ567T
Liên hệ
CPU Intel Core i7-10510U (8MB Cache, Upto 4.90GHz)
RAM 8GB DDR4 2666MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB DDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN: 2Cell 37WHrs
COLOR: Silver
N ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB678T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ291T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UF-BV087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR270T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3 x2
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB437T
Liên hệ
RAM: 16GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận