Máy tính xách tay Asus S410UN-EB210T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S410UN-EB210T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus S410UN-EB210T Siêu mỏng - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6Ghz Upto 3.4Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" (16:9) LED backlit FHD 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC with 178˚ wide-viewing angle display |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac (2x2) |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1), 1 x Type A USB3.0 (USB3.1 GEN1), 2 x USB 2.0 port(s) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.43 kg |
| Màu sắc | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR485T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK469T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz NTSC 45%
VGA Intel UHD graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.50 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
Finger ...
Máy tính xách tay Asus UX391UA-ET081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PI ...
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK734T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight 1.50 kg
OS ...
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK199T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3X2
Display 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare with 45% NTSC
VGA Integrated Intel UHD Graphics
Màu Xám
Pin 2cell 32Whrs
W ...
Máy tính xách tay Asus X409FJ-EK134T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB-5400rpm
Display 14-inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Nvidia GeForce MX230 2GB
Color Transparent Silver
OS ...
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ104T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 633
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Transpare ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ105T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Cobalt bl ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận