Máy tính xách tay Asus S410UA-EB003T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S410UA-EB003T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm Asus S410UA-EB003T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400Mhz (on board) |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" Full HD WV 250nits NanoEdge |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2x USB 2.0 1x USB 3.0 1x USB3.1 Type C (Gen 1) |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.43 kg |
| Màu sắc | Vàng |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Ram 8GB DDR4 on board
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA Intel® Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD (1920 x 1080) 16:9, LED Backlit, 22 ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV033T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
Display 14.0Inch HD 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel HD Graphics 600
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cells 32Whrs
Weight 1.60 Kg
...
Máy tính xách tay Asus A556UA-DM366D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PI ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK156T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541NA-GO012T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận