Máy tính xách tay Asus K555LF-XX165D
Liên hệ
Mã sản phẩm: K555LF-XX165D
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus F555LF-XX166D Black | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5 5200U |
| Tốc độ | 2.2Ghz, Up to 2.7Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6 " LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® 930M with 2GB |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | PC DOS |
| Trọng Lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK223T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIe X2
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14Inch 4 side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WH ...
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe 3.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce® RTX 2050 4GB
Màn hình: 15.6 inch FHD (192 ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK014T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Finger Print
Color Silver
Weight 1.60 ...
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB470T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpad
NẶ ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ164T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY023T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB010T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512FA-EJ555T Red (Cam san hô)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS Windows 10 Ho ...
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIE G3X2
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK734T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight 1.50 kg
OS ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FT-A9047T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3
SSD 512GB
VGA NVIDIA GeForce GTX1650 4G
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COLOR xanh
OS Windows 10 + Office 36 ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S530FA-BQ185T
Liên hệ
RAM 4GB 2400MHz DDR4
HDD 1TB 5400rpm + SSD 120GB AKC tặng
VGA Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COL ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận