Máy tính xách tay Asus Gaming GL703GM-E5016T
Liên hệ
Mã sản phẩm: GL703GM-E5016T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus ROG Strix Scar GL703GM-E5016T - Vỏ nhôm Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8750H |
| Tốc độ | 2.2Ghz Upto 4.1GHz, 6 Cores 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 9MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 16GB DDR4 2666MHz |
| Số khe cắm | Còn 1 slot |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB-5400rpm SSH8G + 256G PCIE G3X4 |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 17.3" FHD IPS Non-Glare, 100% sRGB, 300nits LED 144Hz 3ms |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce GTX 1060 6GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11AC (2X2) |
| Lan | 10/100/1000 Base T |
| Bluetooth | Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , Bàn phím số, RGB Keyboard |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 4x USB 3.1, 1x USB 3.1 Type C (Gen2) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Kích thước | 41.2(W) x 27.4(D) x 2.40 ~ 2.40(H) cm |
| Dung lượng pin | 4 cell 76Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home 64bit |
| Trọng Lượng | 2.95kg |
| Màu sắc | Gunmetal Aluminum |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GX501VI-GZ029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB102T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA EB053T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tí ...
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB220T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UN-EB210T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S530FA-BQ185T
Liên hệ
RAM 4GB 2400MHz DDR4
HDD 1TB 5400rpm + SSD 120GB AKC tặng
VGA Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COL ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
RAM 8GB DDR5-4800 SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD (2230)
VGA NVIDIA® GeForce RTX ...
Máy tính xách tay Asus X505ZA-EJ563T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
VGA Radeon_Vega 8_Shared
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3CELL 42Whr
COLOR VÀNG
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV309T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận