Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VD-GZ119T
Liên hệ
Mã sản phẩm: GL503VD-GZ119T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus Hero GL503VD-GZ119T - BLACK RGB KB | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-7700HQ Processor |
| Tốc độ | 2.8Ghz , up to 3.8GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4, Up to 32GB |
| Số khe cắm | 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB 5400RPM SSH-8GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" (16:9) LED backlit Full HD (1920x1080) 120Hz Anti-Glare Panel |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® GTX 1050 4GB GDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Integrated 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Built-in Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số, Đèn bàn phím RGB |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1) 4 x USB 3.0 port(s) Type A |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI 1 x mini Display Port |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC/SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Âm Thanh | Built-in Stereo 3.5 W Speakers And Microphone Support Windows 10 Cortana with Voice ASUS Sonic Studio |
| Dung lượng pin | 4 Cells 64 Whrs Battery |
| Thiết kế |
38.4 x 26.2 x 2.3 cm (WxDxH) |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus VivoBook A412FJ-EK388T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIE
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2Cell 37WHrs
MÀU Tran ...
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIE G3X2
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ100T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB220T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3- ...
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB010T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512FA-EJ555T Red (Cam san hô)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS Windows 10 Ho ...
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM049T
Liên hệ
RAM: 16GB LDDR3
SSD: 1TB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Windows 10 S ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV034T- Bạc(New)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare LED-backlit
VGA Intel UHD Graphics 600
Weight 1.50 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cell ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK283T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Silver
...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP203NAH-BP049T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận