Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Mã sản phẩm: FX504GE-E4059T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus TUF GAMING FX504GE-E4059T - Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-8750H |
| Tốc độ | 2.2GHz Upto 4.1GHz, 6 Cores 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 9MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 2666MHz, Up to 32GB |
| Số khe cắm | 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SSH-8GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400RPM |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" FHD IPS Non-Glare LED Backlit |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® GTX 1050Ti 4GB GDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Integrated 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Built-in Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 2.0, 2x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC/SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Kích thước | 38.4(W) x 26.2(D) x 2.50 ~ 2.50 (H) cm |
| Dung lượng pin | 4 Cell 48WHr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 SL 64bit |
| Trọng Lượng | 2.2kg |
| Màu sắc | Red Matter |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIE
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2Cell 37WHrs
MÀU Tran ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus UX580GE-BN066T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ104T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 633
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Transpare ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
RAM: 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) Glossy d ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VD-GZ119T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ100T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG044T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOUCH,400NI ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FT-A9047T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3
SSD 512GB
VGA NVIDIA GeForce GTX1650 4G
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COLOR xanh
OS Windows 10 + Office 36 ...
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ177T
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận