Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ586T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A510UF-EJ586T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus A510UF-BR183T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8550U |
| Tốc độ | 1.8GHz Upto 4.0GHz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Nvidia Geforce MX130 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x SSD SATA (M2 2280); 2 x USB 2.0 ; 1 x USB 3.0 ; 1 x USB Type C |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 SL |
| Trọng Lượng | 1.7kg |
| Màu sắc | Vàng |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X540MA-GQ129T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ011T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ162T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
RAM: 16GB (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK223T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIe X2
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14Inch 4 side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WH ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FAC-A4060T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3 2133MHz
SSD 512GB PCIe Gen3x2 NVME
Display 13.3Inch FHD WV 300nits Glare
VGA Intel UHD Graphics 620
Pin 3Cell 50Whrs
Màu ICICILE Silver
Weight 1.1 ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK199T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3X2
Display 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare with 45% NTSC
VGA Integrated Intel UHD Graphics
Màu Xám
Pin 2cell 32Whrs
W ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB054T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đỏ
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tín ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV428T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus NX500JK-DR036H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ291T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận