Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A510UA-EJ666T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm A510UA - EJ666T - Gold Plastic | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-7100U |
| Tốc độ | 2.4Ghz, 3MB Cache, 2 Cores 4 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® HD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2x USB 2.0, 1x USB 3.0, 1x USB3.1 Type C (Gen 1) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc | Gold Plastic |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV309T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A412FJ-EK388T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB220T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV428T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ291T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR485T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV034T- Bạc(New)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare LED-backlit
VGA Intel UHD Graphics 600
Weight 1.50 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cell ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PI ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ1281T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (Max 16GB)
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận