Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A411UA-EB447T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus A411UA-EB447T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-7100U |
| Tốc độ | 2.4Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0 inch Full HD LED-Backlit |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® HD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 3.0, 1x USB-C Gen 1 (up to 5 Gbps) , 2x USB 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc | Gold Plastic |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK014T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Finger Print
Color Silver
Weight 1.60 ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
RAM 8GB DDR4 3200MHz (2 x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15 ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV834T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6173T
Liên hệ
RAM: 16GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PI ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG034T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ162T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB437T
Liên hệ
RAM: 16GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
Laptop gaming ASUS TUF Dash F15 FX517ZM-HN480W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIE G3X2
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ072T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ586T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
RAM: 16GB (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ255T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB005T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận