laptop gia re
Leading Online Service
  • Đăng ký Tạo mới một tài khoản
  • Đăng nhập Đăng nhập vào tài khoản của bạn
  • Liên hệ Hãy liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ giúp đỡ bạn!
Thương hiệu - Hãng sản xuất
D-Link
D-Link (4)
 
Tìm theo giá

4 sản phẩm trong

Module Cổng quang, cong quang, cổng quang, chuyển đổi cổng quang, chuyển đổi quang, module quang

 fds
logo D-Link
Twisted-Pair to Fibber Ethernet Media Converter, Bộ chuyển đổi giao tiếp 10/100Base-TX sang tín hiệu cáp quang 100Base-FX, chế độ Multi-Mode, mở rộng khoảng cách lên đến 2km
Giá chỉ : 2.100.000 VND

► Miễn phí vận chuyển                        

► Hình thức thanh toán

 ► Thông tin liên hệ

 

Kho hàng : yes
Bảo hành : 36T
 fds
logo D-Link
SFP Transceiver - Single-Mode Fiber, dùng với cáp quang Single-Mode 9/125µm, chiều dài cáp tối đa là 10Km. Bước sóng 1310nm. Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC. Module cho Switch DES-1210-28, DES-1210-52, DES-3526, DES
Giá chỉ : 1.700.000 VND

► Miễn phí vận chuyển                        

► Hình thức thanh toán

 ► Thông tin liên hệ

 

Kho hàng : yes
Bảo hành : 36T
 fds
logo D-Link
SFP Transceiver - Multi-Mode Fiber, dùng với cáp quang Multi-Mode 50/125µm hoặc 50/125µm, chiều dài cáp tối đa là 550m. Bước sóng 850nm. Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC. Module cho Switch DES-1210-28, DES-1210-52, D
Giá chỉ : 1.900.000 VND

► Miễn phí vận chuyển                        

► Hình thức thanh toán

 ► Thông tin liên hệ

 

Kho hàng : yes
Bảo hành : 36T
 fds
logo D-Link
2 Port Fiber Ethernet Module
- Module cáp quang hoạt động chế độ Multi-Mode, khoảng cách lên đến 2km
- 2 cổng 100Base-FX (đầu nối SC) Module cho Switch DES-1016R+, DES-1024R+ - Module cổng quang, cắm vào switch để chuyển đổi sang tín h
Giá chỉ : 2.629.000 VND

► Miễn phí vận chuyển                        

► Hình thức thanh toán

 ► Thông tin liên hệ

 

Kho hàng : yes
Bảo hành : 36T

Siêu thị Laptop, laptop giá rẻ, giá laptop, pin laptop